Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 72m2 Đẹp Như Mới 2PN Full Nội Thất Nội Thất Cao Cấp TOPAZ ELITE - Chỉ 3 Tỷ 520

Ngày đăng: 06/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Dự án Topaz Elite Quận 8, kết nối nhanh Quận 1, Quận 5, Quận 7 - Liên hệ ngay 0787872815 để xem nhà thực tế đừng bỏ lỡ căn đẹp giá tốt! - Diện tích: 72m² - Giá bán: 3 tỷ 520 - 2 Phòng ngủ, 2 WC - Bán full nội thất đẹp chỉ việc xách vali vào ở - Căn hộ thiết kế vuông vức, tầng đẹp, ban công thoáng mát - Nội thất cao cấp, giữ gìn kỹ, còn rất mới - Khu căn hộ an ninh 24/7, tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, gym, công viên, siêu thị...

Xem thêm

Liên hệ:

078 787 ****

Vị trí bản đồ

3,52 tỷ

72 m²
48,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Minh Thuận

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 72m2 Đẹp Như Mới 2PN Full Nội Thất Nội Thất Cao Cấp TOPAZ ELITE - Chỉ 3 Tỷ 520 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.