Tin đăng đã hết hạn.

(Nội thất đẹp) CC Topaz Elite, 3,25 tỷ, 60m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích, đẹp

Ngày đăng: 03/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Topaz Elite - Ngay trung tâm thương mại Parc Mall Quận 8 Căn 60m2: 2PN - 2Wc Giá 3 tỷ 250 Nội thất đầy đủ Tiện ích: trung tâm thương mại, gym, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em,... Giới thiệu tổng quan dự án: + Dự án Topaz Elite do Vạn Thái Land đầu tư, vị trí mặt tiền Cao Lỗ giao Tạ Quang Bửu, dễ dàng kết nối đến các quận 1, 3, 5, 7, huyện Bình Chánh. + Thiết kế gồm 4 block cao 33 tầng với tổng số 2.339 căn hộ từ 2-3PN, diện tích từ 59m2 - 90m2. + Tiện ích nội khu 60.000m2 với trung tâm thương mại, hồ bơi, khu vườn nghệ thuật và phòng khám quốc tế. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này qua 0917487711 và gặp Mụi Bùi!

Xem thêm

Liên hệ:

091 748 ****

Vị trí bản đồ

3,25 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
54,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
BM

Bùi Mụi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Nội thất đẹp) CC Topaz Elite, 3,25 tỷ, 60m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích, đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.