Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn 79m2 Topaz Elite 79m2 tòa Phoenix 1 view không chắn toà giá bán 3ty750

Ngày đăng: 03/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC Topaz Elite nằm ở địa chỉ Cao Lỗ, P4, Q8, HCM, với diện tích 79m2 và giá 3,750 tỷ Nội thất đầy đủ, 2PN và 2WC, rất hợp cho những ai muốn có không gian sống thoải mái. Phòng thủy tốt, không gian sống thoáng đãng, view đẹp, thích hợp cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và tiện nghi. Môi trường sống hiện đại với nhiều tiện ích nội khu như hồ bơi chân mây, gym, spa, và khu vui chơi trẻ em. Căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến trải nghiệm sống tuyệt vời cho cư dân. Khu vực xung quanh. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, bệnh viện An Bình, và các trường học như Trung tâm tiếng Trung Hoa Văn Thương Mại Thành Phố 2. Công viên Tạ Quang Bửu và Võ Văn Kiệt cũng nằm gần, rất thuận tiện cho việc thư giãn và vui chơi. Giới thiệu dự án. Dự án Topaz Elite do Vạn Thái Land đầu tư, với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Bao gồm 4 block cao 33 tầng với tổng cộng 2.339 căn hộ từ 2 - 3 phòng ngủ, diện tích từ 59m2 đến 90m2. Các tiện ích ngoại khu phong phú, dễ dàng kết nối đến các quận trung tâm như Q1, Q3, Q5, Q7. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Trương, 0935304070

Xem thêm

Liên hệ:

093 530 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
47,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 79m2 Topaz Elite 79m2 tòa Phoenix 1 view không chắn toà giá bán 3ty750 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.