Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán Căn Hộ Đi Nước Ngoài Topaz Elite - Lầu Cao - 2 Phòng Ngủ - Giá Chỉ: 3.750 tỷ

Ngày đăng: 02/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Topaz Elite Dt: 78.88 ( thiết kế 2 phòng ngủ lớn ) Giá bán nay chỉ có: 3.750 tỷ Có trung tâm Aeon Mall Xem nhà gọi ngay em Tuấn nhé: 0909118622

Xem thêm

Liên hệ:

090 911 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
78.88 m²
47,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán Căn Hộ Đi Nước Ngoài Topaz Elite - Lầu Cao - 2 Phòng Ngủ - Giá Chỉ: 3.750 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.