Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ (1PN + 57m2) có ban công - sẵn sổ - đầy đủ nội thất - Tara Residence Q8

Ngày đăng: 10/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 1PN - 57m2 có sổ - full nội thất. Vị trí: Tara Residence tại 1A Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8. -------------------------------------------------- - Diện tích: 57m² | 1 phòng ngủ, 1 vệ sinh. - Pháp lý: Đã có sổ hồng riêng, sang tên nhanh. * Giá bán: 2.70 tỷ (còn thương lượng chính chủ). - Nhà đầy đủ nội thất: Máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, sofa, giường nệm. - Ban công thoáng mát, view không bị chắn, dọn vào ở ngay. Để biết thêm chi tiết & xem nhà liên hệ zalo/sdt ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 686 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
57 m²
47,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Tara Residence (Tên khác Chung cư Song Ngọc), P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ (1PN + 57m2) có ban công - sẵn sổ - đầy đủ nội thất - Tara Residence Q8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.