Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ chung cư Green River Quận 8 71m2 2PN, 2WC giá full 1 Tỷ 690 (TL)

Ngày đăng: 01/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Green River tọa lạc tại Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 71m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi. - Giá: 1,69 tỷ VND, mang lại giá trị tốt cho người mua. - Nội thất: Đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... - Số phòng ngủ: 2PN, thiết kế thông minh, thoáng đãng. - Số phòng tắm: 2WC, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. Căn hộ này có pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, và nội thất đầy đủ giúp tiết kiệm thời gian cho việc trang trí. Về tiện ích xung quanh, căn hộ gần các siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên Bông Sao, và các trường học như Trường Mầm Non Hoa Mai Quận 5, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Tâm Ngọc qua số điện thoại 0929508036 Miễn tiếp Môi Giới Cò Lái

Xem thêm

Liên hệ:

092 950 ****

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
23,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green River quận 8, Đ. Phạm Thế Hiển, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tâm Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ chung cư Green River Quận 8 71m2 2PN, 2WC giá full 1 Tỷ 690 (TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.