Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ D-Aqua view bến Bình Đông, 1PN + 54m2, tầng cao, hiếm. Giá 3,15 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dự án D - Aqua nằm tại Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP. HCM, là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ chung cư này có diện tích 54m2, thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, hứa hẹn mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, giúp người mua dễ dàng bố trí theo nhu cầu của mình. Với mức giá 3,15 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ chất lượng cao tại khu vực trung tâm thành phố. Địa điểm xung quanh. - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh (1879 Phạm Thế Hiển). - Bệnh viện Quận 6. - Công viên Lê Lợi và công viên bờ sông. Giới thiệu thêm về dự án. D - Aqua được đầu tư bởi Imexco, gồm 2 block cao 25 tầng, cung ứng khoảng 600 căn hộ với diện tích đa dạng và thiết kế linh hoạt. Dự án sở hữu nhiều tiện ích như sảnh đón sang trọng, khu mua sắm, siêu thị mini, hồ bơi tràn bờ, công viên bờ sông, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, skybar, khu vực cafe, phòng sách thư giãn, vườn BBQ, hệ thống lọc nước trung tâm và 3 tầng để xe, cùng dãy phố thương mại. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Đình Phước Land qua số điện thoại 0938573169

Xem thêm

Liên hệ:

093 857 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
58,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
D-Aqua, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
ĐL

Đình Phước Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ D-Aqua view bến Bình Đông, 1PN + 54m2, tầng cao, hiếm. Giá 3,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.