Tin đăng đã hết hạn.

74m2 2PN full nội thất view Quận 1 ( sẵn hợp đồng thuê 15tr/tháng )

Ngày đăng: 02/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Central Premium Phường 5 Quận 8. - 74m2 2PN 2WC. - Full nội thất (như hình). - Giá 4.090 tỷ (bao sang tên - Full thuế phí). - Đang cho thuê 15 triệu/tháng. - Hỗ trợ xem nhà 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

096 723 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,09 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
55,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Central Premium, P. Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
P8

PKD CĂN HỘ QUẬN 8

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 74m2 2PN full nội thất view Quận 1 ( sẵn hợp đồng thuê 15tr/tháng ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.