Tin đăng đã hết hạn.

Chủ định cư nước ngoài cần bán gấp topaz elite quận 8 66m2 2pn 2wc 1,94 tỷ full nội thất

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Topaz Elite tọa lạc tại Cao Lỗ, Quận 8, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 66m2, căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu của gia đình nhỏ hoặc những người trẻ năng động. + Căn hộ đầy đủ nội thất với các trang bị như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự tiện nghi ngay khi dọn vào ở. + Giá bán hấp dẫn chỉ 1,94 tỷ VND, phù hợp với ngân sách của nhiều gia đình trẻ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Ưu điểm: + Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, an ninh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. + Tiện ích nội khu và dịch vụ chăm sóc cư dân tốt, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân. Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Nguyễn Tri Phương, bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới, bệnh viện An Bình, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Trường mầm non Trung Sơn, Trường Cao đẳng Kinh tế Đối ngoại và Trung tâm tiếng Trung Hoa Văn Thương mại thành phố 2 (SHZ Nguyễn Trãi) gần đó, thuận lợi cho việc học tập của trẻ. + Siêu thị Bách Hóa Xanh 639 Tạ Quang Bửu và 815-817 Phạm Thế Hiển trong tầm tay, dễ dàng mua sắm hàng ngày. + Công viên Dạ Nam và Công viên Tạ Quang Bửu gần kề, mang đến không gian thư giãn cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ: 0926758797 Lê Nam Trung.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,74 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
26,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Nam Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ định cư nước ngoài cần bán gấp topaz elite quận 8 66m2 2pn 2wc 1,94 tỷ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.