Tin đăng đã hết hạn.

Topaz Elite Q8 với thiết kế 79m2: 2 phòng ngủ, 2 toilet giá 3tỷ620 (căn trống) 3tỷ870 (có nội thất)

Ngày đăng: 03/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ ngay ParcMall Tạ Quang Bửu, Quận 8. Vị trí trung tâm tiện ích đẳng cấp. Diện tích & giá bán: 79m2 3.62 tỷ. 60m2 3.4 tỷ. 68m2 3.55 tỷ. 74m2 3.6 tỷ. Thiết kế 2PN - 2WC. Lô gia thoáng View đẹp. Gần Aeon Mall, trường học, bệnh viện. Khu dân cư văn minh An ninh 24/7. Liên hệ Tranh: Để xem nhà ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

034 890 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
45,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
td

tranh duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Topaz Elite Q8 với thiết kế 79m2: 2 phòng ngủ, 2 toilet giá 3tỷ620 (căn trống) 3tỷ870 (có nội thất) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.