Tin đăng đã hết hạn.

E xin cập nhật giỏ hàng mới nhất căn hộ CC D-Aqua đẹp nhất quận 8 giá chỉ từ 52tr/m2 LH:0888333177

Ngày đăng: 30/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn hộ D - Aqua đẹp nhất Quận 8. - Địa chỉ: 301 Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP. HCM. + Em cập nhật giỏ hàng giá tốt nhất D Aqua hiện tại: Căn Studio 31m2 giá 1,8 tỷ Căn 1PN - 1WC 48m2 giá 2,7 - 2,780 tỷ Căn 2PN - 1WC 54m² giá 2.95 - 3.1 tỷ. Căn 2PN - 2WC 68m² giá 3.5-3.6 tỷ. Căn 2PN - 2WC 71m² căn góc giá 3.550 - 3.7 tỷ. Căn 2PN+ 2WC 74m2 căn góc giá 3,8 - 3,9 tỷ . Căn 3PN 2WC 82m2 căn góc giá 4,250 - 4,350 tỷ . Tiến độ thanh toán 70%. Giao nhà 12/2025. Ngân hàng Publicbank, LPBank hỗ trợ cho vay 70% lãi suất thấp cố định 2 năm 6.5%. Vị trí gần quận 1, 3, 5, 6, 10... Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm. LIÊN HỆ: 0888 333 *** e CÔNG hỗ trợ tư vấn xem dự án trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

088 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
52,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
D-Aqua, Đ. Bến Bình Đông, P. 14, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thành Công Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết E xin cập nhật giỏ hàng mới nhất căn hộ CC D-Aqua đẹp nhất quận 8 giá chỉ từ 52tr/m2 LH:0888333177 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.