Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 1PN 1WC tại Central Premium, Tạ Quang Bửu, Q8, 1,8 tỷ, 30,4m2 giá tốt

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Central Premium, Tạ Quang Bửu, Q8, căn hộ này có diện tích 30,4m2, 1PN, 1WC. Không gian thoáng đãng và hiện đại, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. Giá chỉ 1,8 tỷ VND, một mức giá cực kỳ hợp lý cho một căn hộ chất lượng trong khu vực này. + Căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. + Đầy đủ tiện nghi, chỉ cần dọn vào ở ngay. + Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống riêng tư. Gần bệnh viện Nguyễn Tri Phương, công viên Võ Văn Kiệt, siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0983583266 Nguyễn Thị Trúc Luyến.

Xem thêm

Liên hệ:

098 358 ****

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
30.4 m²
59,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Central Premium, P. Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
0

0983583266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 1PN 1WC tại Central Premium, Tạ Quang Bửu, Q8, 1,8 tỷ, 30,4m2 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.