Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn OT The Pegasuite 2 giá tốt kịch sàn

Ngày đăng: 28/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn OT The Pegasuite 2 giá tốt kịch sàn. Diện tích: 25m2 view Quận 1 cực đẹp. Đã có hợp đồng thuê sẵn, dòng tiền ổn định. Giá bán: 1.650 tỷ còn thương lượng nhẹ. Sổ hồng riêng sang tên ngay. Liên hệ: 0932676938Khanh Baby). Xem nhà thực tế làm việc chính chủ hỗ trợ tận tình!

Xem thêm

Liên hệ:

093 267 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
25 m²
66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasuite 2, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn OT The Pegasuite 2 giá tốt kịch sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.