Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Tara Residence, 3,55 tỷ, 85m2, 2PN, 2WC, hàng hiếm tại Quận 8, HCM

Ngày đăng: 06/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tara Residence nằm ở Tạ Quang Bửu, p 6, Q8, TP. HCM, là CC chất lượng với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Với 2PN, 2WC và diện tích 85m2, căn hộ này rất phù hợp cho những ai muốn tìm một không gian sống thoải mái. Pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho người mua. Giá chỉ 3,55 tỷ VND, một mức giá cực kỳ hợp lý cho một căn hộ như vậy. Nơi đây có phong thủy tốt, giúp gia chủ gặp nhiều may mắn trong cuộc sống. Giới thiệu dự án. Tara Residence có nhiều ưu điểm nổi bật như hơn 60 tiện ích nội khu, bao gồm an ninh 7 lớp, BBQ Garden, khu thể thao ngoài trời, và công viên xanh thoáng đãng. Dự án được thiết kế với 2 block 19 tầng, tạo không gian sống lý tưởng cho cư dân. Khu vực xung quanh cũng không thiếu các tiện ích như gần trường học, chợ và siêu thị, giúp cuộc sống trở nên tiện lợi hơn rất nhiều. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số 0931446852 với Trần Ngọc Tâm. Hãy nắm bắt cơ hội sở hữu một căn hộ tuyệt vời như thế này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 144 ****

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
41,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Căn hộ Tara Residence (Tên khác Chung cư Song Ngọc), P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Ngọc Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Tara Residence, 3,55 tỷ, 85m2, 2PN, 2WC, hàng hiếm tại Quận 8, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.