Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn duplex 3PN thông tầng siêu đẹp, vào Q. 1 chỉ 15', nhà thoáng, gọn gàng, sạch sẽ

Ngày đăng: 02/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ duplex 3 phòng ngủ full nội thất cao cấp. Vị trí: Pegasuite 2, 1079 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8. Diện tích: 68m2, thiết kế thông tầng hiện đại. Gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nội thất đầy đủ, thiết kế đẹp, dọn vào ở ngay. Ưu điểm: Căn hộ thông tầng thoáng đãng, sang trọng. Cửa kính lớn đón nắng tự nhiên, không gian sáng và rộng. Thiết kế tối ưu công năng, phù hợp gia đình hoặc đầu tư cho thuê. Tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn bờ, spa, khu BBQ. Siêu thị, quán ăn, cà phê ngay dưới tòa nhà. An ninh 24/7, hầm xe rộng, sử dụng thẻ từ từng tầng. Tiện ích ngoại khu: Gần trung tâm Quận 5, Quận 1. Kết nối nhanh với các tuyến đường lớn như Võ Văn Kiệt, Phạm Hùng. Gần trường học, chợ, bệnh viện, trung tâm thương mại. Liên hệ: 0907336342 để xem nhà thực tế và được tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 733 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

3 PN, 2 WC
68 m²
78,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pegasuite 2, P. Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
K2

Kinh Doanh 2

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn duplex 3PN thông tầng siêu đẹp, vào Q. 1 chỉ 15', nhà thoáng, gọn gàng, sạch sẽ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.