Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ topaz elite 79m2 2 phòng ngủ 2wc 3tỷ420 mặt tiền cao lỗ p4 q8

Ngày đăng: 09/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CÓ 2 TRONG NHIỀU SỰ LỰA CHỌN CHO QUÝ ANH CHỊ ĐANG TÌM CĂN HỘ TẠI Q8 1 - Căn hộ đã bàn giao , nhận nhà ở ngay , gần trung tâm đi tầm 10-15 phút ra quận 5, 10, q1 Tiện ích đầy đủ 5 tầng trung tâm thương mại Aeon (Tạ Quang Bửu - Cao Lỗ P4 Q8) Mức giá dao động : 45-55tr/m2 (60m2 : 2pn 2wc 3tỷ050 - 3.2 tỷ ) (79m2 : 2pn 2wc 3tỷ450 - 3.7 tỷ ( 85m2 : 3pn 2wc 3.9 tỷ - 4.2 tỷ) (92m2 : 3pn 2wc : 4tỷ3 - 4.5tỷ) (95m2 : 3pn 2wc : 4tỷ650 - 4.8 tỷ) 2 - Căn hộ đang xây dựng : dự kiến bàn giao cuối 2025 - đầu 2026 , cách trung tâm 20-30 phút Vị trí cuối đường Phạm Thế Hiển giao Nguyễn Văn Linh P7 Q8 Mức giá dao động : 26-28tr/m2 (57 : 2pn 2wc 1tỷ5 - 1tỷ550 ) (62m2 : 2pn 2wc 1tỷ6 - 1tỷ7 ) ( 75m2 : 3pn 2wc 2tỷ1 - 2tỷ2) Mọi thông tin chi tiết hoặc cần tư vấn để lựa chọn căn hộ phù hợp : liên hệ Tranh

Xem thêm

Liên hệ:

034 890 ****

Vị trí bản đồ

3,42 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
43,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Elite, Đ. Cao Lỗ, P. 4, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
td

tranh duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ topaz elite 79m2 2 phòng ngủ 2wc 3tỷ420 mặt tiền cao lỗ p4 q8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.