Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 01 căn 62m2 2PN giá 1,390 tỷ/căn - CC Dream Home Riverside

Ngày đăng: 07/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn 2PN CC Dream Home Riverside Quận 8 - Giá đầu tư - Diện tích: 62m2 2PN 2WC - Giá bán: 1,390 tỷ/căn Full giá, giá thật 100% - Đây là căn nội bộ, ký HĐ trực tiếp từ CDT ----------------------- Đúng 1 căn duy nhất, ac quan tâm IB em sớm ạ: 0938877123 Mr.Dũng Cam kết giá thật - không báo giá ảo - Tránh mất thời gian của khách ------------------------ - Ngoài ra Dũng còn các căn khác, nằm trong giấy phép mở bán, ký HĐMB hoặc mua bán công chứng + 56m2 -57m2 2PN 2WC - 1,490 tỷ/căn + 62m2 2PN 2WC - giá 1,590 tỷ/căn + 65m2 2PN 2WC góc 1,730 tỷ/căn ------------------------- anh Chị muốn hiểu rõ về dự án trước khi quyết định mua hãy alo Dũng tư vấn để nằm tổng quan dự án để đưa ra quyết định tốt nhất ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 887 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,39 tỷ

2 PN, 2 WC
62.37 m²
22,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Dream Home Riverside, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
MD

Mạnh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 01 căn 62m2 2PN giá 1,390 tỷ/căn - CC Dream Home Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.