Tin đăng đã hết hạn.

Gấp! Chính Chủ Bán CC Diamond Riverside Quận 8, 73m2, 2PN 2WC, Giá 1 Tỷ 760, Nhiều tiện ích, SHR

Ngày đăng: 20/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diamond Riverside, tọa lạc tại đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh.

- Diện tích 73m2 với thiết kế 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
- Giá bán 1 TỶ 760 có thỏa thuận, một lựa chọn hợp lý cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực đang phát triển.
- Khu căn hộ được thiết kế với nhiều tiện ích hiện đại, tạo nên không gian sống thoải mái và tiện nghi.
- Môi trường sống xung quanh trong lành, gần gũi với thiên nhiên.
---

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0928551730 hoặc kết bạn zalo em Quỳnh Thư.

Xem thêm

Liên hệ:

092 855 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
24,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Diamond Riverside, Đ. Võ Văn Kiệt, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
QT

QUỲNH THƯ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp! Chính Chủ Bán CC Diamond Riverside Quận 8, 73m2, 2PN 2WC, Giá 1 Tỷ 760, Nhiều tiện ích, SHR - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.