Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng cuối cùng Officetel - căn hộ mua trực tiếp CDT Central Premium Q8 nhà mới 100% vay bank

Ngày đăng: 12/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Central Premium - 854 Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8 - Khu phức hợp căn hộ cao cấp - thương mại - dịch vụ.
Ngay trung tâm hành chính Quận 8 an ninh, văn minh, lịch sự, không ngập nước, liền kề Quận 5 thuận tiện đi lại.
- Đầy đủ tiện ích, có trung tâm thương mại, căn hộ được giữ giá, cho thuê được giá, nhu cầu thuê, mua lại cao.
- Quận 8 không có nhiều dự án căn hộ cao cấp.

* Giỏ hàng 04 căn cuối cùng trực tiếp Chủ Đầu Tư Giai Việt.
- Officetel gồm diện tích: 26m2, 36m2, 37m2.
- Nhà mới chưa qua sử dụng.
- Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với chủ đầu tư.
* Giá trực tiếp chủ đầu tư.
* Ngân hàng Publicbank cho vay 70% trong 30 năm.

Dự án đầy đủ tiện ích và Quận 8 đang trên đà phát triển nên tiềm năng tăng giá cao.
- Tiện ích.
1/ Sở hữu 6 tầng trung tâm dưới khối đế chung cư Quận 8 đã khai trương 15/11/2024.
2/ Hồ bơi tràn bờ và công viên trên không tầng 7.
3/ Đầy đủ tiện ích: Siêu thị ăn uống, mua sắm, shopping, trung tâm anh ngữ, rạp chiếu phim, gym, yoga...
4/ Mật độ xây dựng thấp, khuôn viên rộng rãi thoáng mát.

Hotline PKD 24/7: 0938829386 Ms. Hoà.
Nhận ký gửi mua bán cho thuê căn hộ Central Premium Quận 8.
Gần các dự án: Everich infinity, Hà Đô, Gold View, Xi Grand Court.

Xem thêm

Liên hệ:

093 882 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
26 m²
69,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Central Premium, P. Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng cuối cùng Officetel - căn hộ mua trực tiếp CDT Central Premium Q8 nhà mới 100% vay bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.