Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CH Mỹ Phúc, Q8, DT 68m2 2PN 2WC Gía 1tỷ680 tầng trung view sông mát mẻ

Ngày đăng: 13/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí: Phạm Đức Sơn, phường 16, Quận 8.
Kết cấu 2PN 2WC, không gian phòng khách và bếp rộng rãi. Có ban công mát mẻ.
DT 68m2 diện tích tim tường.
Giá đã bao chi phí sang tên công chứng.
Pháp lý: Có sổ hồng, sổ cầm tay có thể sang tên công chứng trong ngày.

Tiện ích nội khu có đầy đủ các tiện ích như: Sân chơi tennis, siêu thị mini ngay bên dưới toà nhà, dịch vụ giặt ủi.
Phòng gym và phòng yoga, nhà trẻ, hầm gửi xe...

Tiện ích ngoại khu: Trực diện với trường ĐH Kinh Tế, THCS Bình Tân... Nằm ngay đại lộ Võ Văn Kiệt nên dễ dàng di chuyển đi các quận lân cận như Q1, Q5, Bến xe liên tỉnh miền Tây chỉ mất 15 - 20p...
Vị trí đẹp để anh/ chị có thể đầu tư cho thuê.
LH Hương Thảo: 0705402788 để hỗ trợ đi xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

070 540 ****

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
24,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Heaven Riverview, Đ. 192, P. 16, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hương Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CH Mỹ Phúc, Q8, DT 68m2 2PN 2WC Gía 1tỷ680 tầng trung view sông mát mẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.