Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Giai Việt-854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 115m2, 2PN, 2WC, giá bán 4,55 tỷ. LH 0866688444

Ngày đăng: 10/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Giai Việt - 854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8.
DT 115m2, 2PN, 2WC, nhà có đầy đủ, view hồ bơi đẹp, thoáng đẹp.
Ngay TTTM Central Central Premium Parc Mall, TT hành chính Quận 8, nhiều tiện ích công cộng, sầm uất (công viên cây xanh, hồ bơi, sân tennis, bóng rổ, bóng bàn, gym).
Giao thông thuận tiện di chuyển các Quận.
Giá chốt bán 4,55 tỷ (Sổ hồng lâu dài).
Xem nhà liên hệ: 0866688444 Phan Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
115 m²
39,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Samland Giai Việt, P. Tạ Quang Bửu, P. 5, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh

Phan Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Giai Việt-854 Tạ Quang Bửu, P5, Q8. DT 115m2, 2PN, 2WC, giá bán 4,55 tỷ. LH 0866688444 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.