Tin đăng đã hết hạn.

cần bán căn hộ Pegasuite 2 Phòng ngủ, 2wc sang tên ngay giá 3tỷ370 (giá bao sổ)

Ngày đăng: 15/10/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Em Tranh chuyên căn hộ Q8 , Q6 , Bình Chánh
Căn Pegasuite : Tạ Quang Bửu , Phường 6, Q8
Cần bán căn 68m² : 2 phòng ngủ, 2 toilet
Giá bao sổ : 3tỷ370
Sang tên ngay
Liên hệ Tranh xem nhà
Xem thêm

Liên hệ:

034 890 ****

Vị trí bản đồ

3,37 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
49,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The PegaSuite, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
td

tranh duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết cần bán căn hộ Pegasuite 2 Phòng ngủ, 2wc sang tên ngay giá 3tỷ370 (giá bao sổ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.