Bán căn hộ the peak garden - nguyễn lương bằng quận 7. 73m2, 2pn2wc, 75tr/m2 (chưa vat)

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẬP NHẬT XÂY DỰNG THE PEAK GARDEN QUẬN 7 The Peak Garden nằm tại Nguyễn Lương Bằng, kết nối thuận tiện đến ga Metro Tân Mỹ và khu Nam Sài Gòn. Tiến độ xây dựng mới nhất: Dự án đang thi công đến tầng 13 Công trình triển khai ổn định Diện tích sản phẩm đa dạng: Căn hộ và Officetel Bàn giao hoàn thiện cơ bản Nội thất thương hiệu Hafele Thanh toán 15% ký HĐMB Hưng Lộc Phát | Hòa Bình | CBRE Trang Trần 0903703952

Xem thêm

Liên hệ:

090 370 ****

Vị trí bản đồ

5,48 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
75,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Peak Garden, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Mỹ Trang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ the peak garden - nguyễn lương bằng quận 7. 73m2, 2pn2wc, 75tr/m2 (chưa vat) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.