Cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng sở hữu căn hộ 70.12m2 Sky Garden 3 chỉ 5.150 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng nhanh căn hộ dòng sản phẩm luôn cháy hàng tại khu đô thị kiểu mẫu Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Thông tin chi tiết: Vị trí: Chung cư Sky Garden 3, Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7. Diện tích: 70.12m2 tối ưu công năng. Bố trí: 2 phòng ngủ riêng biệt, 2 WC tiện nghi. Nhà nội thất cơ bản đầy đủ, dọn vào ở được ngay hoặc khai thác cho thuê giá cao (khách Hàn Quốc cực kỳ chuộng khu này). Giá bán: 5.150 tỷ (Bao thuế phí, cam kết giá cạnh tranh nhất thị trường khu vực ở thời điểm hiện tại).

Xem thêm

Liên hệ:

090 142 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 2 WC
70.12 m²
73,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hữu Trường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng sở hữu căn hộ 70.12m2 Sky Garden 3 chỉ 5.150 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.