Bán River Panorama Quận 7 - Căn Góc View Sông & Quận 1 Tuyệt Đẹp - Sổ Hồng Riêng - 4.75 Tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Sở hữu không gian sống đẳng cấp tại River Panorama dự án có hồ bơi thượng uyển cao nhất Việt Nam. Căn hộ tầng cao với tầm nhìn không giới hạn về phía sông Sài Gòn và trung tâm Quận 1. Diện tích: 64.5m2 (Thiết kế thông minh, tối ưu diện tích). Vị trí: Tầng cao, đón gió tự nhiên. View trực diện sông và ngắm trọn pháo hoa Quận 1. Nội thất: Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, chỉnh chu như trong video. Pháp lý: Đã có Sổ Hồng Sang tên công chứng ngay, hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất tốt. Giá bán: 4.750 tỷ (Thương lượng cho khách thiện chí). Căn hộ hoàn hảo cho gia đình trẻ yêu thích sự hiện đại và tầm nhìn khoáng đạt. Liên hệ xem nhà thực tế: 0938589449

Xem thêm

Liên hệ:

093 858 ****

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

2 PN, 2 WC
64.5 m²
73,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phùng Thị Trúc Ngân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán River Panorama Quận 7 - Căn Góc View Sông & Quận 1 Tuyệt Đẹp - Sổ Hồng Riêng - 4.75 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.