Bán căn hộ TMDV - 37m2 - trần cao hơn 6m - TT 15% ký HĐMB - The Peak Garden, Quận 7

Ngày đăng: 22/05/2026

4.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhận Booking dự án căn hộ The Peak Garden, Quận 7 - 50 triệu/suất (Có hoàn lại khi không mua). Vị trí dự án: Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng - cách KĐT Phú Mỹ Hưng 500m. Diện tích: 37m2 - trần cao hơn 6m (có thể thiết kế dạng Duplex mini). Giá chỉ 65 triệu/m2. Tiện ích nội khu: Hồ bơi sky view, spa, sauna, công viên, hồ cảnh quan. Pháp lý chuẩn chỉnh - TT 15% ký ngay HĐMB. Chương trình chiết khấu hấp dẫn lên đến 6%. Anh/Chị quan tâm thì liên hệ em hỗ trợ nhe: 0814487301

Xem thêm

Liên hệ:

081 448 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

37 m²
64,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Peak Garden, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thế Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ TMDV - 37m2 - trần cao hơn 6m - TT 15% ký HĐMB - The Peak Garden, Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.