Bán nhanh căn hộ sky garden 2 phú mỹ hưng - nhà mới như hình

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN HỘ SKY GARDEN 2 PHÚ MỸ HƯNG Vị trí đẹp đang có dòng tiền ổn định 18 triệu/tháng Dự án: Sky Garden 2 Quận 7 Diện tích: 71m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet Căn hộ bố trí hợp lý, thoáng mát, phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê Giá bán: 5,780 tỷ Hiện đang có hợp đồng thuê 18 triệu/tháng mua là có thu nhập ngay Tiện ích đầy đủ: Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7 Gần Crescent Mall, trường học quốc tế, bệnh viện FV Nhiều nhà hàng, cafe, siêu thị xung quanh Thuận tiện di chuyển các quận trung tâm Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt cho khách thiện chí! M.s Trí 0911574499

Xem thêm

Liên hệ:

091 157 ****

Vị trí bản đồ

5,78 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
81,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Tuyền Dương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ sky garden 2 phú mỹ hưng - nhà mới như hình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.