Bán căn hộ The View Riviera Point, 3PN, 2WC, 129m2 tại Q7, TP.HCM.

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (Quận 7, Hồ Chí Minh cũ) nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Với diện tích 129m2, căn hộ này bao gồm: + 3 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. + 2 phòng tắm tiện nghi, giúp tiết kiệm thời gian mỗi sáng. + Phòng khách thoáng đãng, lý tưởng cho những buổi tiếp khách. Giá bán căn hộ là 13,313 tỷ, mang lại giá trị tuyệt vời cho một không gian sống tiện nghi. Các tiện ích chính tại chỗ bao gồm: hồ bơi, phòng tập thể dục, vườn trên cao, phòng xông hơi, khu vực nướng BBQ và sân chơi trẻ em. Cư dân của The View - Riviera Point cũng được hưởng lợi từ hệ sinh thái phong phú của Phú Mỹ Hưng, bao gồm các trường quốc tế, bệnh viện, trung tâm mua sắm và nhiều dịch vụ cao cấp khác. Đây không chỉ là một nơi lý tưởng để sinh sống mà còn là một cơ hội đầu tư bền vững. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua: SDT: 0898306066 Email: zoomlandpmh@gmail.com.

Xem thêm

Liên hệ:

089 830 ****

Vị trí bản đồ

13,31 tỷ

3 PN, 2 WC
129 m²
103,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The View Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Phan Văn Minh Đức

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The View Riviera Point, 3PN, 2WC, 129m2 tại Q7, TP.HCM. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.