Sky garden 3 2pn nhà mới 100% có hđ thuê 19.5tr/tháng giá 5,25 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Sky Garden 3 Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Diện tích: 56m² 2 phòng ngủ 1WC Layout gọn đẹp, tối ưu công năng Nội thất cao cấp mới 100% (Brand new luxury interior) Chỉ cần move in immediately Đang có hợp đồng thuê: 19.5 triệu/tháng Stable rental income cho khách đầu tư Giá bán: 5.250 TỶ Ưu điểm: Nhà mới đẹp, dễ cho thuê Dòng tiền ổn định ngay khi mua Tài chính dễ tiếp cận tại PMH Phù hợp ở hoặc investment Contact for viewing / Liên hệ xem nhà 0793506046 Lập Nguyên

Xem thêm

Liên hệ:

079 350 ****

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
93,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyên Lập

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sky garden 3 2pn nhà mới 100% có hđ thuê 19.5tr/tháng giá 5,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.