Căn hộ cao cấp Ven Sông Vlasta Premier Quận 7, Hỗ trợ LS 0% trong 24 tháng, Chiết khấu 13%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính thức mở bán căn hộ cao cấp Vlasta Premier Quận 7 - ven sông cực đẳng cấp ** Vị trí đắc địa: - Mặt tiền đường Đào Trí - khu vực ven sông đang được quy hoạch chuẩn chỉnh - Chỉ 5 phút đến Phú Mỹ Hưng - Chỉ 15 phút đến trung tâm Quận 1 - Đường Đào Trí mở rộng đến 40m - Cầu Thủ Thiêm 4 - Kết nối TTHC Thủ Thiêm thuận tiện - Cầu Phú Mỹ 2 - Kết nối khu Đông và Sân Bay Long Thành lý tưởng ** Quy mô dự án: - Chủ đầu tư: Văn Phú Invest (hơn 23 năm kinh nghiệm) - Đối tác xây dựng: Newtecons - Đơn vị quản lý: CBRE - Ngân hàng bảo trợ: Vietcombank, ACB, VP Bank, MB Bank - Quy mô dự án: 2 tháp cao 35 tầng + 2 tầng hầm - Gồm: 602 căn hộ & 136 căn TMDV - Pháp lý sở hữu Lâu Dài - Bàn giao: Dự kiến Quý 4/2027 - Sở hữu hàng loạt tiện ích đẳng cấp: . Hồ bơi vô cực Panorama view sông . Spa trị liệu, Gym, Yoga, Phòng Game, Phòng Karaoke, Phòng chiếu phim, phòng tiệc... . Thư viện, Phòng đọc sách, Co-Working Space, Golf Hub 3D... - Bàn giao chuẩn cao cấp, full kính toàn phần, ban công rộng mở đón nắng đón gió tự nhiên, - Mật độ 11 căn / tầng / 5 thang máy ** Thiết kế tối ưu, đón gió và ánh sáng tự nhiên - 100% Phòng ngủ đều có view: - 1PN & 1PN+: 50m² - 58m² - Giá chỉ từ 4,x tỷ - 2PN2WC: 77m² - 80m² - Giá chỉ từ 6,x tỷ - 3PN2WC: 101m² - Giá chỉ từ 8,x tỷ - Duplex Penhouse từ 272m² - 380m2 ** Chính sách bán hàng & tiến độ thanh toán cực giãn - Thanh toán 10% ký ngay Hợp Đồng Mua Bán - Tổng chiết khấu lên đến 13% - Tặng ngay Iphone 17 promax cho 100 Khách Hàng đầu tiên - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng Không chỉ vì vị trí đẹp mà vì mức giá đang mở ra cơ hội sở hữu cực kỳ hiếm trong chu kỳ mới, khi hạ tầng khu Nam và khu Đông hoàn thiện Liên hệ Phòng Kinh Doanh CDT: 0903012883

Xem thêm

Liên hệ:

090 301 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Savimex Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mr.long

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp Ven Sông Vlasta Premier Quận 7, Hỗ trợ LS 0% trong 24 tháng, Chiết khấu 13% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.