Cần bán duplex Sky Garden 1 Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Block 2B1_10. LH chính chủ Mr Tuấn 0945051111

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Cần bán duplex Sky Garden 1 Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Block 2B1_10 Căn góc cực đẹp, thoáng mát. Tổng diện tích sử dụng khoảng 168m². Thiết kế hiện đại gồm: 4 Phòng ngủ. 4 WC. 1 Phòng sách riêng biệt. Không gian rộng rãi, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Nội thất cao cấp đầu tư cực kỳ tâm huyết: Gỗ An Cường sang trọng. Thiết bị vệ sinh INAX full cao cấp. Hệ thống điện Philips Panasonic LG. Thiết bị bếp Malloca & Hafele hiện đại. Tiện ích xung quanh đầy đủ chỉ vài bước chân: Gần hệ thống trường quốc tế Nam Sài Gòn, Đinh Thiện Lý, SSIS. Kế bên Crescent Mall, SC VivoCity, Lotte Mart. Nhà hàng, cafe, siêu thị, ngân hàng, gym, hồ bơi nội khu. Công viên Phú Mỹ Hưng, khu dân cư văn minh, an ninh 24/7. Di chuyển thuận tiện sang trung tâm Quận 1, Quận 4 chỉ vài phút. Giá bán: 10 tỷ 6 (có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ: Mr Tuấn 0945051111

Xem thêm

Liên hệ:

094 505 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

4 PN, 4 WC
168 m²
63,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HD

Hoàng nam DC

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán duplex Sky Garden 1 Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Block 2B1_10. LH chính chủ Mr Tuấn 0945051111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.