Bán nhanh căn hộ Q7 Riverside, căn 2PN, tầng thấp, full NT, view nội khu, giá 4 tỷ, NH hỗ trợ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 2PN tại chung cư Q7 Riverside, Quận 7. Diện tích 66,66m², 2 phòng ngủ, 2WC, tầng thấp, view nội khu yên tĩnh thoáng mát. Căn hộ full nội thất đẹp, xách vali vào ở ngay. Pháp lý rõ ràng, NH hỗ trợ vay. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi, gym, công viên ven sông, siêu thị, bảo vệ 24/7. Vị trí thuận tiện di chuyển Phú Mỹ Hưng, Nguyễn Hữu Thọ, trung tâm Quận 7. Giá bán chỉ 4 tỷ thu nét. Liên hệ xem nhà: 0938910517

Xem thêm

Liên hệ:

093 891 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
66.66 m²
60,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938910517

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ Q7 Riverside, căn 2PN, tầng thấp, full NT, view nội khu, giá 4 tỷ, NH hỗ trợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.