Bán căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 49m2 tại The Ascentia Phú Mỹ Hưng, 6,1 tỷ, full nội thất, giá tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Ascentia Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ mang đến không gian sống lý tưởng với các đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích 49m2, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sống. + 1 phòng ngủ rộng rãi kết hợp cùng 1 phòng tắm tiện nghi. + Hướng cửa chính Nam, ban công Tây, đón nắng ấm và gió mát. + Giá bán hấp dẫn chỉ 6,1 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng. + Full nội thất Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện FV và trạm y tế phường Tân Mỹ gần kề, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. + Công viên Hoa Anh Đào và các công viên xung quanh, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Cửa hàng WinMart+ và các trung tâm thương mại lân cận, thuận tiện cho việc mua sắm. + Trường mầm non Canada - Việt Nam và Kids World 1, phục vụ nhu cầu giáo dục cho trẻ nhỏ. Gía còn thương lượng lại để giảm ạ Nhà sẵn hợp đồng thuê 18tr/tháng đến 11/2026 Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0935421250 và gặp Trương Công Thìn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 542 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
124,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Ascentia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Công Thìn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 1PN, 1WC, 49m2 tại The Ascentia Phú Mỹ Hưng, 6,1 tỷ, full nội thất, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.