GẤP. Chủ gửi bán gấp căn hộ Happy Valley PMH, diện tích 116m2, căn góc, giá 9,990 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán gấp căn hộ Happy Valley PMH. Diện tích tích căn hộ bán 115,64m2. Gồm 3pn 2wc 01 ô xe ô tô hầm. Hiện trạng nhà hoàn thiện nội thất mới đẹp như hình, nhà đang trống, xách vali vào ở ngay. Hướng cửa vào chính Bắc view hướng Tây - Nam, căn góc, view công viên thoáng mát Pháp lý sổ hồng lâu dài. Giá bán 9,990 tỷ. Liên hệ 0938246348 gặp Lợi 24/24h. Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 824 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,99 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
86,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Happy Valley, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Văn Lợi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết GẤP. Chủ gửi bán gấp căn hộ Happy Valley PMH, diện tích 116m2, căn góc, giá 9,990 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.