Nhận booking vlasta premier đào trí - tt đợt 1 (10%) - hỗ trợ ls 0% 24th -ck 13% giỏ hàng gốc cđt

Ngày đăng: 21/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

NHẬN BOOKING 50TR/CĂN SUẤT ƯU TIÊNGIÁ 8X/M2 ĐÃ VAT VLASTA PREMIER PHÚ THUẬN CĂN HỘ CAO CẤP TẠI ĐÀO TRÍ QUẬN 7 THANH TOÁN ĐỢT 1 (10%) - NGÂN HÀNG CHO VAY 65% HỖ TRỢ LÃI SUẤT 0% 24 THÁNG Tổng quy mô dự án: 9.065m² Gồm 2 tháp căn hộ: Tháp A: 300 căn Tháp B: 300 căn Tổng sản phẩm: 602 căn hộ 2 tầng hầm 5 tầng khối đế thương mại & tiện ích Đơn vị thi công: Newtecons Đơn vị quản lý vận hành: CBRE Mỗi tầng chỉ 11 căn hộ, đảm bảo sự riêng tư & đẳng cấp cho cư dân. Cơ cấu sản phẩm: 1PN: 49,88 58,63m² (4 căn/sàn) 2PN: 77,59m² 80,18m² (5 căn/sàn) 3PN: 101,53m² 102,32m² (2 căn/sàn) 29 tiện ích nội khu cao cấp dành riêng cho cư dân Vlasta Premier Phú Thuận: Hồ bơi Panorama Gym & Yoga Chill Bar Long Môn Sky Park Tầng 15 Tháp A Tầng 20 Tháp B Thư viện đọc sách Co-working Space Phòng Golf giả lập Karaoke gia đình Phòng chiếu phim riêng cùng nhiều tiện ích đẳng cấp khác. LH 0906229923 em Dũng. (Phân phối giỏ hàng gốc Chủ Đầu Tư) Văn phòng bán hàng ngay tại dự án VLASTA PREMIER

Xem thêm

Liên hệ:

090 622 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

1 PN, 1 WC
49.88 m²
79,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Savimex Phú Thuận, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
DN

Dũng Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhận booking vlasta premier đào trí - tt đợt 1 (10%) - hỗ trợ ls 0% 24th -ck 13% giỏ hàng gốc cđt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.