Bán CC Scenic Valley 1,giá chỉ 10,3 tỷ, 107m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất tại Tôn Dật Tiên, Q7, HCM

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm tại Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh), căn hộ chung cư Scenic Valley 1 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 107m2, căn hộ này bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. - Giá bán: 10,3 tỷ VND. - Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất hiện đại như điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, giúp quá trình giao dịch diễn ra thuận lợi. Tiện ích xung quanh - Gần trạm y tế phường Tân Mỹ, Bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV. - Công viên Lô P2 - Khu A, Công viên Hồ Bán Nguyệt, Công viên Saigon Wonderland. - Siêu thị Finelife Urban Hill, Nhân Sâm Việt Hàn Siêu Thị Sâm Soobin. - Trường Mầm Non Little Genius International, Kids World 1 - Trường Mầm Non Quận 7 - Hệ Mầm Non Song Ngữ, Toán Tư Duy Mathnasium Nguyễn Văn Linh. Vui lòng liên hệ Trương Thị Ngọc Thư qua số điện thoại 0933064190 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 306 ****

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
96,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Scenic Valley, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Thị Ngọc Thư

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC Scenic Valley 1,giá chỉ 10,3 tỷ, 107m2, 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất tại Tôn Dật Tiên, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.