Bán Căn Hộ 3PN 2WC Tại The Horizon Phú Mỹ Hưng, 20 tỷ, 115m2, Nhiều Tiện Ích Đẹp

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại The Horizon Phú Mỹ Hưng, Đường Trần Văn Trà, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 115m2, căn hộ 3PN + 2WC/PT + bếp được thiết kế thông minh, mang đến không gian sống thoải mái và tiện lợi. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giường, và nhiều đồ dùng cần thiết khác. Phong thủy của căn hộ rất tốt, hứa hẹn mang lại sự bình an cho gia chủ. Giá bán căn hộ là 20 tỷ VND, rất hợp lý cho một không gian sống đẳng cấp như vậy. **Giới thiệu dự án** - Dự án: The Horizon Phú Mỹ Hưng - Địa điểm: Lô đất CR8-2, mặt tiền đường Trần Văn Trà, kế bên hồ Bán Nguyệt, thuộc phân khu The Crescent, Quận 7 - Chủ đầu tư: Phú Mỹ Hưng - Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, phòng Yoga, massage, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, khu sinh hoạt cộng đồng, gần nhà hàng cao cấp, bệnh viện, trường học quốc tế - Thiết kế: 2 tòa tháp cao 24 tầng, mỗi tầng có 6 căn hộ, trần cao 3.6m Căn hộ nằm trong khu vực sôi động, cách công viên lô P2 - khu A, công viên hồ Bán Nguyệt, công viên hoa anh đào – Sakura Park Phú Mỹ Hưng chỉ tầm 2000m. Gần các tiện ích như trường học: Kids World 1 - trường mầm non quận 7, bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV,... Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0987496868 - Lương Hiệp Định.

Xem thêm

Liên hệ:

098 749 ****

Vị trí bản đồ

20 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
173,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Lương Hiệp Định

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 3PN 2WC Tại The Horizon Phú Mỹ Hưng, 20 tỷ, 115m2, Nhiều Tiện Ích Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.