Chính chủ bán căn OT Lavida Plus Quận 7, 38.6m2, Nội thất cơ bản, Giá 2.8 Tỷ bao phí

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần chuyển nhượng gấp căn Officetel dự án Lavida Plus Diện tích: 38,6m2. Nội thất đi kèm: Rèm cửa, lưới an toàn ban công, lưới chống bụi mịn, dàn phơi thông minh, máy nước nóng. Khách mua chỉ cần xách vali vào ở hoặc làm văn phòng ngay. Vị trí: Đối diện SC Vivo City, bước bộ sang Quận 7, thuận tiện di chuyển về Quận 1, Quận 4. Pháp lý: Hợp đồng mua bán rõ ràng, thủ tục sang tên nhanh chóng. Giá bán: 2,8 tỷ (Đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng). Người mua giữ lại 5% (80 triệu) đóng khi nhận sổ hồng. Liên hệ xem nhà thực tế: 0932322840

Xem thêm

Liên hệ:

093 232 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 WC
38.6 m²
72,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lavida Plus, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932322840

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn OT Lavida Plus Quận 7, 38.6m2, Nội thất cơ bản, Giá 2.8 Tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.