Bán gấp căn hộ Sky Garden 3 - Phú Mỹ Hưng nhà đẹp LH: 0909052673 Nguyệt

Ngày đăng: 14/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Sky Garden 3 - Phú Mỹ Hưng. Diện tích: 71m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2WC, đầy đủ nội thất, nhà mới, đẹp, lầu 15. Giá bán: 5 tỷ 650 (sổ hồng) đang sẵn Hợp đồng thuê 30tr/ tháng. Tiện ích: Có công viên tầng 2 thoáng mát, gần nhà hàng, siêu thị, ngân hàng, trường học: Võ Thị Sáu, Rmit, Đinh Thiện Lý. TTTM: SC Vivo City, Crescent Mall. Anh chị quan tâm lh e nhé: 0909052673 Nguyệt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 905 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

3 PN, 2 WC
71 m²
79,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909052673

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Sky Garden 3 - Phú Mỹ Hưng nhà đẹp LH: 0909052673 Nguyệt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.