Tin đăng đã hết hạn.

Chuyên giỏ hành the infinity 2pn 3pn duplex penthouse - giá tốt nhất thị trường. lh: 0903827357

Ngày đăng: 26/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

FOR SALES - THE INFINITI THÁNG 10/2025 | GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG - ĐA DẠNG SẢN PHẨM Giao thô & hoàn thiện - Diện tích linh hoạt - Ưu đãi hấp dẫn! 1. CĂN HỘ 1PN (Giao thô) 58m | Mã căn: T12#xx-05 Giá bán: 4.5 tỷ 2. CĂN HỘ 2PN (Giao thô) 91m | T12#xx-01 | Giá: 6.65 tỷ 94m | T12#xx-09 | Giá: 7.2 tỷ 3. CĂN HỘ 3PN Hoàn thiện: 121m | T11#xx-06 | 9.2 tỷ 121m | T9#xx-02 | 9.5 tỷ Giao thô: 121m | T10#xx-02 | 9 tỷ all-in 129m | T10#xx-04 | 9.9 tỷ all-in 4. DUPLEX (Giao thô) 159m | T10#xx-06 | 11.1 tỷ all-in 167.76m | T11#xx-07 | 11.5 tỷ all-in Liên hệ: 0903827357 để được tư vấn và hỗ trợ ạ. Mong tiếp quý khách hàng thiện Chí. Chuyên giỏ hàng Keppel Land: The Infinity, The View, The Rivera và Căn Hộ PMH. Nhận ký gửi Căn Hộ, Nhà Xưởng khu vực HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
84,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Infiniti Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Khánh Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyên giỏ hành the infinity 2pn 3pn duplex penthouse - giá tốt nhất thị trường. lh: 0903827357 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.