Tin đăng đã hết hạn.

16.8 tỷ, góc 180m2, rẻ nhất Riverside Phú Mỹ Hưng, nhà mới decor, lầu cao, view sông. Giá có 1-0-2

Ngày đăng: 23/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Căn hộ 180m2, mới decor, lầu cao, view sông, căn góc 3 mặt thoáng. Giá đặc biệt dành cho khách đầu tư: - Đơn giá chỉ 93tr/m2. - Các căn hộ cùng khu đơn giá nhà cũ từ 100tr/m2. - Mua nhà có ngay Hợp đồng thuê còn 2 năm, giá 50tr/th, đưa trước 1 năm = 600tr. Giá thanh toán chỉ còn 16.2 tỷ. - Trong bối cảnh giá căn hộ tại PMH sẽ còn lên vũ bão sau khi PMH mở bán các dự án mới: The Sculptura, The Regency. - Dự đoán cuối năm sau căn hộ tại Riverside sẽ ở mức 150tr/m2, căn hộ view đẹp, layout hợp lý, tầng cao, diện tích lớn hiếm hoi này sẽ có giá 27 tỷ chứ không còn là giá mua 16.8 tỷ hôm nay. Gọi ngay: 0938087325 Vũ Lê KOKO - hơn 20 năm kinh nghiệm Nhà Đất. Chuyên Phú Mỹ Hưng - Dự án mới - Tài sản lớn. Khu Riverside là khu đáng sống nhất tại Phú Mỹ Hưng: - Bờ sông riêng chạy dài đến khu Chateau. - Không gian chung rộng thoáng nhất PMH. - Vị trí tiện lợi. - Tiện ích nội khu đỉnh cao. - Hồ bơi, 2 sân tennis. - Tầng hầm dư chỗ đậu xe hơi. - Khu có Quỹ bảo trì lớn, được tu sửa thường xuyên, bảo đảm luôn mới đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 808 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

4 PN, 3 WC
180 m²
93,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Riverside Residence, Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
AV

Anh Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 16.8 tỷ, góc 180m2, rẻ nhất Riverside Phú Mỹ Hưng, nhà mới decor, lầu cao, view sông. Giá có 1-0-2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.