Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn Duplex - Hàng Hiếm

Ngày đăng: 17/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp tại SUNRISE CITY ngay trung tâm QUẬN 7 ( Nh không tiếp mô giới) - Diện tích: 115.32m2 - Thiết kế: Duplex 2PN (1 phòng master + 1 phòng riêng) 3WC (thiết kế lầu dưới là phòng khách và bếp, trên là phòng ngủ) - Nội thất: Cao cấp hiện đại (lắp đặt tiện nghi: máy rửa chén, máy lọc nước, giàn phơi thông minh,...), nhà chủ ở chưa từng cho thuê - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài ***Ưu điểm: Nằm ngay vị trí trung tâm trục đường Nguyễn Hữu Thọ thuận tiện di chuyển qua quận 1, đối diện siêu thị lớn Lottemart, gần nhiều bệnh viện, trung tâm, trường học. Khuôn viên chung cư rộng rãi, thoáng mát nhiều cây xanh, 2 tầng hầm đỗ xe lớn hiện đại, 2 hồ bơi, phòng tập gym và yoga hiện đại, khu vui chơi trẻ em, khu công viên cho người lớn, 2 siêu thị nội khu, phòng dạy võ cho trẻ, 3 ngân hàng lớn và cùng nhiều tiện ích khác. Căn hộ nằm ngay Block mặt tiền đẹp và thuận tiện nhất khu, có hồ bơi và phòng gym ngay tại tầng 4 cùng tòa. Căn hộ do Kumho xây chất lượng cực tốt, cách âm chuẩn chỉnh, mỗi tầng chỉ có 5 căn hộ cực kỳ thông thoáng, thiết kế cửa chính chống cháy/ tường chống cháy tiêu chuẩn, 3 thang máy (2 thang khách và 1 thang tải lớn), mỗi tầng có phòng rác riêng sạch sẽ. Khu căn hộ được lắp đặt hệ thống camera hiện đại, hệ thống loa âm thanh thông báo khi xảy ra cháy nổ khu vực chung linh động, hệ thống PCCC chuẩn chất lượng. Khu chung cư có đội ngũ kỹ thuật, bảo vệ an ninh, đội vệ sinh linh động, hỗ trợ nhanh chóng khi cư dân cần.

Xem thêm

Liên hệ:

093 906 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 3 WC
115.32 m²
78,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhung Le

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn Duplex - Hàng Hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.