Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Premier, giá 16,5 tỷ: LH 0909664633

Ngày đăng: 15/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Premier, Tân Phong, Q7, HCM giá 16,5 tỷ. Căn hộ chung cư Riverpark Premier tọa lạc tại Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phong, Quận 7, TP. HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Đầy đủ tiện ích hồ bơi, gym... - Khu căn hộ kế bên trường SSIS, Đinh Thiện Lý... - Diện tích rộng rãi 136m2, phù hợp cho gia đình. - Căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, view trực diện sông, lầu cao, tiện nghi đầy đủ. - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng, có ô xe hơi. - Hướng cửa chính: Đông, đón ánh sáng tự nhiên. - Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. - Xem nhà liên hệ: 0909664633

Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

2 PN, 2 WC
136 m²
121,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Riverpark Premier, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC, 136m2 tại Riverpark Premier, giá 16,5 tỷ: LH 0909664633 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.