Tin đăng đã hết hạn.

Nói không với tin ảo: Bán gấp Scenic Valley 1,Phú Mỹ Hưng, giá chỉ 12,5 tỷ, Ban công Kính,golf view

Ngày đăng: 16/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ Scenic Valley 1 tọa lạc tại Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, TP.HCM. Với diện tích 133m2, căn hộ này sở hữu thiết kế hiện đại, thông minh, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Giá: 12,5 tỷ VND. + 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. + Nội thất cơ bản đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ... + Hướng cửa chính: Đông, hướng ban công: Tây, tối ưu phong thủy. + Nằm trong khu vực phát triển sôi động, gần các tiện ích. Thông tin thêm về dự án: Dự án Scenic Valley 1 được đầu tư bởi Công ty KYTA – Singapore, nằm trong khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP.HCM. Dự án bao gồm 7 block cao từ 16 - 24 tầng với tổng số 1.202 căn hộ, diện tích từ 70 - 155m2. Thiết kế căn hộ kết hợp hài hòa giữa thiên nhiên và kiến trúc Singapore. Các tiện ích nổi bật bao gồm hồ bơi hiện đại, khu vui chơi trẻ em, BBQ, hoa viên, dòng sông cảnh quan, thừa hưởng tiện ích khu đô thị Phú Mỹ Hưng như giáo dục, giải trí, gym, spa. Gần các tiện ích: + Cách trường học Little Genius International Kindergarten 2km. + Cách chợ siêu thị Finelife Urban Hill 1,5km. + Cách công viên Hồ Bán Nguyệt 1,8km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0901357303, Zoom Land.

Xem thêm

Liên hệ:

090 135 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 2 WC
133 m²
93,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Scenic Valley, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Ha Thi Thu Huong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nói không với tin ảo: Bán gấp Scenic Valley 1,Phú Mỹ Hưng, giá chỉ 12,5 tỷ, Ban công Kính,golf view - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.