Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 67m2 - 2PN - 2WC. Giá 2 tỷ 195 và các căn 1 - 4PN. LH Mr. Tùng 0964690900

Ngày đăng: 09/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Era Town - đường 15B, phường Phú Mỹ, Quận 7. Căn hộ 67m2 - 2phòng ngủ, 2WC. - Giá bán 2 tỷ 195 triệu. - Bao sang tên, pháp lý rõ ràng, chủ nhà bao hết thuế, phí. - Có sổ hồng. + Căn 67m2= 2PN - 2WC. Giá 3 tỷ 100 triệu. + Căn góc 71m2= 2PN-2WC, giá 3 tỷ 600 triệu - HĐ mua bán. + Căn 50m2=1PN - 1WC. Giá 1 tỷ 900 triệu. + Căn 85m2+ 90m2 = 2PN - 3WC, giá 2 tỷ 800 triệu. + Căn 97m2=3PN - 2WC, view sông, Giá 3 tỷ 200 triệu(chủ nhà bao hết thuế, phí). + Căn 75m2 =2PN - 2WC, có nội thất, giá 2 tỷ 950 triệu (Block A1 Premium). + Căn 85m2 =2PN - 2WC, ban công nhỏ. Giá 3 tỷ 250 + Căn 92m2= 3PN - 2WC, giá 3,82 tỷ. + Căn 161m2 =3PN - 4WC, nhà có nội thất, giá 3,65 tỷ. + Căn 183m2 = 3PN - 4WC, nhà có nội thất, giá 4,5 tỷ. + Căn 320m2= 4PN-5WC, nhà có nội thất. Giá 6,5 tỷ Hệ thống siêu thị, trường học, bệnh viện, chợ chỉ cách 100m,... Khu vui chơi trẻ em, hồ bơi, công viên bao quanh, gym, spa,... LH phòng KD 0964690900 gặp Mr. Tùng để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 469 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
32,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Era Town, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 67m2 - 2PN - 2WC. Giá 2 tỷ 195 và các căn 1 - 4PN. LH Mr. Tùng 0964690900 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.