Tin đăng đã hết hạn.

Chào bán Green View, đã có sổ hồng. Dt 103m2. Giá bán: 10 tỷ 250

Ngày đăng: 06/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bán căn hộ Green View Đã có sổ hồng View lầu cao Diện tích: 103m2 Thiết kế: 3PN vs 2WC Nội thất đc thiết kế siêu đẹp Giá bán: 10 tỷ 250 Cô chú, anh chị Xem nhà liên hệ: 0906499638Trọng)

Xem thêm

Liên hệ:

090 649 ****

Vị trí bản đồ

10,25 tỷ

103 m²
99,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green View, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngô Đình Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào bán Green View, đã có sổ hồng. Dt 103m2. Giá bán: 10 tỷ 250 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.