Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN + 2WC tại The Infiniti Riviera Point, 10 tỷ, 121.7m2, full nt chuẩn 5 sao, LH 0886277978

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Infiniti Riviera Point nằm ở vị trí đắc địa trên đường Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Phú, quận 7, TP.HCM. Với diện tích 121.7m2, căn hộ có thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình. Căn hộ được xây dựng với phong thủy tốt, tạo cảm giác dễ chịu và hài hòa cho cư dân. Giá bán là 10 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một sản phẩm bất động sản cao cấp tại khu vực này. Gần các tiện ích như: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên Liên hệ để biết thêm chi tiết với Đức Mạnh qua số điện thoại 0886277978

Xem thêm

Liên hệ:

088 627 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

3 PN, 2 WC
121.7 m²
82,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Infiniti Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

TƯỜNG NAM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN + 2WC tại The Infiniti Riviera Point, 10 tỷ, 121.7m2, full nt chuẩn 5 sao, LH 0886277978 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.