Tin đăng đã hết hạn.

Jamona City - 2PN 2WC - full nội thất, chỉ 3.62 tỷ, sổ hồng sang tên ngay - giá tốt nhất dự án

Ngày đăng: 03/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ JAMONA CITY QUẬN 7 Diện tích: 73m² (thông thủy 69.1m²) Kết cấu: 2PN 2WC Giá bán: 3.62 tỷ (full nội thất cao cấp giá tốt nhất dự án) Pháp lý: Có sổ hồng, sang tên công chứng ngay Vị trí: 772 Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7 5 phút đến Phú Mỹ Hưng 15 phút vào Quận 1 Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, yoga Công viên ven sông, khu vui chơi trẻ em Siêu thị & cửa hàng tiện ích ngay dưới nhà Khu dân cư văn minh, an ninh 24/7 Phí quản lý: 6.000đ/m² Gửi xe máy: 70.000đ/tháng Liên hệ ngay Trang 0903703952 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

090 370 ****

Vị trí bản đồ

3,62 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
49,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Jamona City, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Mỹ Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Jamona City - 2PN 2WC - full nội thất, chỉ 3.62 tỷ, sổ hồng sang tên ngay - giá tốt nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.