Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Happy Valley Premier, Tân Phong, Q7, HCM, 19 tỷ, 174m2, 4PN, 4WC. LH 0968675655

Ngày đăng: 02/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nơi ở lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại, CC Happy Valley Premier tọa lạc tại Tân Phong, Q7, HCM. Với diện tích 174m2, 4PN, 4WC, căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn rất thoải mái cho cả gia đình. - Giá cực kỳ hợp lý: 19 tỷ VND - Pháp lý đầy đủ, hoàn toàn yên tâm - Thiết kế thông minh, không gian mở - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ - Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho cuộc sống gia đình Tiện ích cao cấp với hồ bơi rộng lớn, phòng gym,.. Chỉ cách bệnh viện Tim Tâm Đức và FV khoảng 2km, gần công viên Hồ Bán Nguyệt cho những buổi chiều thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0968675655, Huế Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 867 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 4 WC
174 m²
109,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy Valley, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Ngo Tran Hue Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Happy Valley Premier, Tân Phong, Q7, HCM, 19 tỷ, 174m2, 4PN, 4WC. LH 0968675655 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.