Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Park View, Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, 9,7 tỷ, 100m2 - Hot!

Ngày đăng: 28/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Park View tọa lạc tại Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Diện tích 100m2, thiết kế 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình đông người. - Nội thất cơ bản, có điều hòa, tủ lạnh, giường, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, tạo sự yên tâm cho người sở hữu. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. - Tiện ích xung quanh đa dạng, phù hợp cho lối sống hiện đại và thuận tiện. + Gần bệnh viện tim Tâm Đức, bệnh viện FV. + Bên cạnh công viên Hồ Bán Nguyệt, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn. + Chỉ vài phút đến các trường học như Seami Quận 7, Little Genius International Kindergarten. + Siêu thị Nhân Sâm Việt Hàn, Con Cưng, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0933064190 và tên Trương Thị Ngọc Thư.

Xem thêm

Liên hệ:

093 306 ****

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green View, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trương Thị Ngọc Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Park View, Nguyễn Đức Cảnh, Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, 9,7 tỷ, 100m2 - Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.